Report ID: #491C9F09

aj0453.top

Germany May HTTPS 0.9 taon Na-update
75
Ligtas
GaugeClean · aj0453.top — Card ng ulat
GaugeClean · aj0453.top

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Technical audit ng aj0453.top

Hinugot namin ang pinakabagong pampublikong rekord ng aj0453.top — registration history, certificate state, hosting infrastructure — at pinagsama-sama sa scorecard sa ibaba.

IP Address · Lokasyon ng Server

157.90.183.70
Germany · Falkenstein

SSL Certificate

May HTTPS
R12
Valid Hanggang: 2026-08-26

Registrar

URL Solutions Inc.
Nirehistro Noong: 2025-07-31
0.9 taon

Ligtas

75/100
Verdict at a glance

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa aj0453.top ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa Germany, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa aj0453.top ay nagtapos sa: OK.

Registration history

aj0453.top ay umiral nang halos 0.9 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa aj0453.top ay pinoproseso sa servers na nasa Germany.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng aj0453.top (edad 0.9 taon, SSL OK, registrar URL Solutions Inc., bansa Germany) ay karaniwang nasa "safe" category.

Verdict

Trust score: 75/100safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Mga Plus

  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records
  • May MX records (kaya mag-email)
  • Edad ng domain ay higit sa 1-year threshold

Mga Babala

  • Limitadong trust hints sa TXT records
  • Tumatanggap ng older cipher suites ang TLS configuration
  • Limitadong pampublikong reputation data

Mga Madalas Itanong

Nasa security blocklist ba ang aj0453.top?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa aj0453.top.
Phishing website ba ang aj0453.top?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa aj0453.top?
Para sa aj0453.top, tinitingnan namin: edad 0.9 taon, SSL OK, registrar URL Solutions Inc. at hosting sa Germany.
Gaano kadalas re-check ang aj0453.top?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.
Sapat ba ang score para magdesisyon?
Ang mataas na score ay kinakailangan pero hindi sapat.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.